เพื่อนเเฟนบอกรักเเฟนเรา

อีคนนั้น=เพื่อนผู้หญิงของเเฟนโนเพื่อนเรานะคะ
เรื่องมีอยู่ว่าเเฟนเราคุยกับอีคนนั้นเเบบพึ่งสนิทกันเทอมเเรกอะ เเล้วอีคนนั้นก็มาเรียกเเฟนเราที่รัก ตอนนี้เราก็เออไม่ชอบนะก็เลยด่าเเฟนเพราะยังคุยต่ออีก พอตกเย็นมาบอกเเฟนเรารักนะ เราเลยด่าไปเลยค่ะเศร้า (ตอนเเรกก็พูดดีๆมันกวนตีนค่ะเลยด่า) เเทนที่พูดจะเออขอโทษเเค่เล่นๆกัน เรายอมรับว่าโมโหมากๆควบคุมตัวเองไม่อยู่มือสั่นอยากรัองไห้มาก(เเต่ก็ร้องนั้นเเหละ😢) พอเราด่าเเฟนมาว่าเราคือยอมรับว่าผิดเเต่เราทำอะไรไม่ได้เลยค่ะ เราไม่มีที่ปรึกษาได้เเต่ร้องไห้เขาไม่สนใจด้วยค่ะพอค่ำๆเพื่อนเราทักมาว่าอีคนนั้นติดสายเลยให้ลองโทรไปหาเเฟน เเน่นอนค่ะเเฟนติดสาย🙂 เเล้วก็อีคนนั้นจริงๆค่ะ เเฟนบอกเพื่อนของเเฟนเเต่เป็นผู้ชายให้ไปคุยดีๆชอโทษกัน เเต่เราไม่เชื่อหรอกค่ะเพราะมันไม่มีอะไรให้หน้าเชื่ออีกเเล้วเราผิดหวังในตัวเเฟนเรามากๆ เเต่เเฟนเราไปขอโทษอีคนนั้นทั้งๆที่เราก็เสียใจเหมือนกัน เราเสียใจมากที่แฟนไม่นึกถึงเราเลยสักนิด สรุปเราผิดมั้ยคะที่ไปด่าอีคนนั้น? (เราไม่ชอบที่มาบอกรักเเฟนเราเเล้วมาเรียกเเฟนเราที่รัก)เราว่ามันควรมีมารยาทอะค่ะ😢 ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยค่ะตอนนี้เราตันมาเราน้อยใจอยู่เเฟนก็หายไปเลยเราไม่รู้จะทำยังไงเเล้วอะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่