ตามหาเพลงของมิกาเซ่ค่ะ เป็นนักร้องผู้หญิง2คน

กระทู้คำถาม
ตามหาเพลงของมิกาเซ่ค่ะ เป็นนักร้องผู้หญิง2คน มีฉากหนึ่งอยู่บนถนนซึ่งรถกำลังติด แล้วในรถนั้นมีผู้ชายอยู่1คน(ก็หล่ออยู่นะ) แล้วผู้หญิง2คนนั้น ก็มาเช็ดกระจกรถให้ แล้วอีกฉากก็จะเป็นฉากสนามฟุตบอล แล้วผู้ชายน่าจะกำลังเหนื่อยเลยนั่งพัก แล้วผู้หญิง2คนนั้นก็เดินเข้ามา แล้วผู้ชายก็ลุกขึ้นไปหา แล้วฉากต่อมา ก็เป็นฉากอยู่ในห้องนอนแล้วทั้ง3คนนั้นอยู่ในห้อง แล้วเอาหมอนมาตีกัน (จำเนื้อร้องไม่ได้จริงๆค่ะ แต่ที่รู้ไปคือ เพลงสนุกจริงๆ)
#ตามหาเพลงมิกาเซ่
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่