แจ๋วใจร้ายกับคุณชายเทวดา ไอซ์-ณิชา เหมาะมั้ยคะ

ตอนเล่นวาสนารัก ถึงแม้ว่าบทจะอิหยังวะมากๆ แต่ฉากดราม่าทั้งคู่เล่นได้อินมากๆ เล่นจนเราร้องไห้ตามทุกฉากเลย แต่ก็คิดว่าเรื่องนั้นค่อนข้างจะเครียดพอสมควร เราเลยคิดว่าถ้าเอาแจ๋วใจร้ายมารีเมคใหม่เคมีน่าจะได้ ไอซ์คือลุคเหมาะกับบทมากๆ เพราะพระเอกต้องผมยาว ส่วนณิชาก็จะได้ลองเล่นบทคอมเมดี้ดูบ้างหลังจากเล่นแต่ดราม่าล้วนๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่