เพื่อนชอบนินทา

มีเพื่อนอยู่กลุ่มนึงชอบนินทาเป็นเพื่อนกัลมานานเเต่นิสัยเปลี่ยนเป็นคนชอบนินทาเพื่อนผมนินทาว่าอีกคนว่านิสัยไม่ดีไม่ชอบเเต่พอเจอหน้ากัลกลับทำตัวเสเเสร้งดีกัลผมที่เห้นอย่างนั้นก็รู้สึกว่าเพื่อนเป้นคนไม่จริงใจเปลี่ยนไปเเต่ก็ไม่คิดมากเเต่ก็เริ่มรู้สึกว่าเพื่อนจะนินทาเราบ้างไหมเเล้วเริ่มไม่ค่อยชวนเพื่อนเที่ยวจนมาวันที่เพื่อนนินทาผมเเล้วผมได้ยินเเต่ไม่รู้ว่านินทาอะไรได้ยินไม่ไม่ชัดเเต่ได้ยินชื่อผมหลายรอบในบทสนทนาพอผมเดินไปใกล้เพื่อนอีกคนก็บอกว่าผมมาเเล้วเเล้วก็เงียบเเล้วเปลี่ยนบทสนทนาผมเริ่มตีตัวออกห่างจากเพื่อนคือผมคิดมากไปไหมควรทำยังใง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่