ระหว่างเรียน ป บัณฑิต กับปริญญาโทศึกษาศาสตร์

ขอสอบถามผู้มีความรู้ความเข้าใจทางด้านนี้ค่ะ ตอนนี้เพิ่งเรียนจบ วทบ.คณิต มาค่ะ สนใจอยากทำงานในด้านการสอน เลยมีเรื่องสงสัยใครรู้รบกวนช่วยตอบทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
1. เรียนอะไรดีระหว่าง ป บัณฑิต กับปริญญาโทศึกษาศาสตร์ และข้อแตกต่างคืออะไร
2. ถ้าไดคำตอบข้อ 1. ว่าอันไหนดีกว่าแล้วรายชื่อสถาบันที่เปิดสอนทางด้านนี้มีที่ไหนบ้างค่าใช่ประมาณเท่าไหร่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่