เตือนภัยเรียกรถขนส่งเหลืองเข้ารับพัสดุ 14 ชิ้น แต่พัสดุเข้าระบบแค่ 13 ชิ้น ไร้การรับผิดชอบและหัวหน้าสาขาพูดจาไม่ดี

ทำอะไรได้บ้างคะ ของหายยอดหลักร้อย แต่เราเสียความรู้สึกมาก รอบแรกหายวันที่ 10 เราตามของวันที่ 17 ก็ไร้การช่วยเหลือ วันที่ 15 ของหายอีก มีหลักฐานทุกอย่างนะคะ ว่าก่อนส่งเราถ่ายไว้ 14 ชิ้ันแต่มารับไปแล้วเข้าระบบ 13 เค้าเชึคกล้องก็บอกของมา 14 ระบบก็ 14นะ แต่เราเช็คแล้ว เข้า 13 จริงๆค่ะ โทรหาศูนย์ใหญ่แล้วเค้าก็เห็นว่าเข้า 13 จริง คงทำอะไรไม่ได้มากกว่านี้ อยากจะเตือนภัยว่าก่อนเรียกรถมารับ ถ่ายให้แน่ชัด มีหลักฐานทุกอย่างว่าส่งกี่ชิ้นจะได้ไม่เกิดกรณีแบบนี้อีก ฝากขนส่งด้วย ร้านขายออนไลน์พึ่งพาขนส่ง ส่งเร็ว บริการดี ก็ได้ประโยชน์ทั้งสอง บริการไม่ดี ส่งช้า ก็เสียทั้งสอง แต่ถ้าสาขาไม่ดี บริษัทเสียยิ่งใหญ่นะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่