อยากติดเน็ตบ้าน แต่ไม่มีคู่สาย และทางเน็ตทุกค้ายไม่มีการดำเนินการทั้งสิน

สวัสดีคับคือผมอยากติดเน็ตบ้านมากๆ แต่ไม่มีคู่สายผมหาสมาชิกได้ 5-6 หลังคาเรือนแล้วแต่ทางค้ายเน็ตก็ไม่สนใจ เอาจริงๆนะถ้ากลัวเดินสายไม่คุ้มทำไมไม่คิดค่าเดินสายคู่สายให้อะ 2-4 แสนบาทผมก็ยอมขอแค่ติดเน็ตได้คับ
ละติจูด 15.531717  ลองละติจูด 99.765950
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สมายล์-บุศรัตน์ ขอขอบพระคุณคุณ สมาชิกหมายเลข 3596148 ที่ให้ความสนใจสมัครบริการ AIS Fibre กับทาง AIS นะคะ อย่างไรแล้ว ปัจจุบันทาง AIS มีแพ็กเกจสำหรับลูกค้าคนพิเศษมากมายเลยค่ะ สามารถตรวจสอบพื้นที่ให้บริการและแพ็กเกจผ่านช่องทางออนไลน์ที่ลิ้งก์นี้ได้เลยนะคะ >> https://newfibre.ais.co.th/process/checkcoverage?intcid=fibre-checkcoverage และ สมายล์ ขอต้อนรับคุณ  สมาชิกหมายเลข 3596148  เข้าสู่ครอบครัว AIS ล่วงหน้านะคะ

AIS ขอแสดงความห่วงใยต่อสถานการณ์ ไวรัส COVID-19 อย่าลืมสวมหน้ากากอนามัย และรักษาสุขภาพด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่