เซ็นสัญญากู้เงินออน์ไลน์แต่ยังไม่ได้ถอนเงินจะขอยกเลิกสัญญา จะต้องทำยังไง

เรากู้เงินออนไลน์ เซ็นสัญญาก่อน  ก่อนที่จะอนุมัติ พออนุมัติ แล้ว มาบอกให้โอนเงินไปก่อน 5000  บาท  แต่เราบอกว่า เราไม่มี เราบอกว่าจะขอยกเลิก แต่เขาไม่ยกเลิกให้ เงินที่ยื่นกู้เข้ากระเป๋าแล้ว แต่ทางเขายังไม่ได้โอนเงินมาทางบัญชีของเรา จะขอยกเลิกสัญญา แต่เขาไม่ยกเลิกให้
เราเซ็นสัญญาไปแล้วจะมีความผิดไหม ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่