มีใครแนะนำยา/ครีมลดรอยแผลเป็น แนะนำไหมคะ

คือว่าอยู่ๆ ก็มีรอยสะเก็ดแผลขึ้นตามขาค่ะ ไอ้เราก็มือไม่อยู่นิ่งชอบไปแกะมันให้เลือดออกตลอด จนกลายมาเป็นสภาพในรูป อยากขาสวยเหมือนคนอื่นบ้างค่ะ รู้สึกแปลกๆ ด้วยที่มีรอยดำมากๆ ที่ขาอย่างนี้ด้วย

เอารูปใส่สปอยเพื่อมีคนกลัว/ไม่อยากเห็นภาพแผลนะคะ
รูปแรกเพิ่งเป็นมาได้ไม่นานค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
รูปที่สอง เป็นมาเกือบปี หรือประมาณปีกว่าแล้วค่ะ ปีที่แล้วเป็นรอยดำแบบนี้เลยค่ะ แก้ยังไงก็ไม่หายค่ะ ลองแกะออกแล้วแต่ก็ยังเป็นแบบในรูปอยู่ดีค่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่