แฟนมีปัญหาเรื่องที่บ้านทำยังไงดีคะ

กระทู้คำถาม
แฟนอายุยังน้อยค่ะยังเรียนอยู่ ครอบครัวเขามีลูกสองคนเขาเป็นพี่ แต่ครอบครัวเขากลับไม่สนใจอะไรเขาเลย เขาทำอะไรผิดนิดหน่อยก็ตีเขารุมด่าเขา น้องเขาทำผิดกลับไม่มีใครว่า บางครั้งไม่เรียกกินข้าวด้วยซ้ำ พ่อแม่เขาเป็นหัวโบราณค่ะ ให้นอนเป็นเวลา แต่น้องเขากลับไม่นอนกลับให้เวลาน้องเขามากกว่าในการเล่นทรศ . หรือต่างๆก็แล้วแต่ ครอบครัวเขาไม่ยอมฟังเขา พอเขาจะอธิบาย ครอบครัวก็พูดขึ้นมาว่าเป็นใคร อะไรประมาณนี้ค่ะ สงสารแฟนมากๆเลย หาทางออกไม่ได้สักที ควรให้เขาทำยังไงดีคะ 😔😢
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่