ธนาคารกรุงเทพหักค่าทำเนียมATM สองเดือนติด

ทำไมธนาคารกรุงเทพหักค่าธรรมเนียม 2 เดือนติด
ใช้มานานมาก ไม่เคยหักค่าธรรมเนียม2เดือนติด 
ปกติหักปีล่ะ200 ไม่ใช่หรอค่ะ 
หักถี่มากค่ะ รอบแรกหัก 24 สิงหาคม 64 
รอบสองหัก 22 กันยายน 64 แบบนี้ควรทำไงค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข6658134

Bualuang 1333 ขอเรียนแนะนำคุณสมาชิกหมายเลข 6658134 ดังนี้ค่ะ ปกติ ค่าธรรมเนียมรายปีจะตัดปีละครั้ง ตรงกับทุกเดือนที่ออกบัตรในครั้งแรก ค่าธรรมเนียมขึ้นอยู่กับประเภทบัตรค่ะ กรณีที่ตัดซ้ำ เช่น ลูกค้ามีบัตรมากกว่า 1 ใบ สามารถตรวจสอบกับสาขาหรือบัวหลวงโฟนหมายเลข 1333 กด 1-0-1 หรือกรณีต้องการให้ประสานงานเจ้าหน้าที่ตรวจสอบและติดต่อกลับ รบกวนแจ้งชื่อ นามสกุล หมายเลขโทรศัพท์ เลขที่บัญชี ประเภทบัตร เลขหน้าบัตรเดบิต 4 ตัวท้าย ค่ะ

หากมีอะไรให้ช่วยดูแลเพิ่มเติม แจ้งได้เลยนะคะ ดิฉันยินดีให้บริการค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่