เบอร์ทรูโทรรบกวนวันละสองรอบ ทุกวัน!!! ต้องการย้ายค่ายแล้วครับ รำคาญมาก!!!

ถึง ทรูเลยครับ จะโทรมาอะไรหนักหนา โทรมาเงียบบ้าง พูดบ้าง งงไปหมด แล้วไม่จบไม่สิ้น
โทรหาลูกค้าแล้วได้เงินเหรอครับ...06-5882-4402

แล้วล่าสุด ผมเพิ่งไปเข็คโปร ปกติจะไม่กดเข้าไปดูเลย ตอนนี้คือโปรเปลี่ยนแต่จ่ายราคาเดิม...
เห็นแล้วช๊อค เปลี่ยนไปเมื่อไหร่ แถมเนียนราคาเดิมมาตลอดอีก!!!! 

โมโหหนักกว่าเดิม รีบเปิดโปรดู้ลย ของเอไอเอสถูกกว่าอีก 

รอทำเรื่อง อาทิตย์นี้โบกมือลา 

ส่งท้าย ชื่อพนักงานล่าสุดที่โทรมา จดไว้เรียบร้อย โทรมาอีกคงแจ้งละเมิดคงามเป็นส่วนตัวละ รำคาญยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่