อาการของผมผิดปกติสำหรับผู้ชายไหมครับ

คือผมมีแฟนคนนึง คบกันมา5ปีกว่าแล้ว ได้เจอบ้างไม่เจอบ้างปกติ แต่ประเด็นคือก่อนคบกันหรือตอนคบกันแรกๆผมก็ยังมีดูหนังโป๊บ้าง ยังรู้สึก  แต่พอหลายเดือนมานี้(ตั้งแต่อยู่กับแฟนติดๆกันหลายวัน)ผมดูหนังโป๊ไม่รู้สึกมีอารมณ์ แต่พอแค่เห็นเรือนร่างแฟนหรือคิดถึงแฟนในด้าน... ผมกลับแข็งและมีอารมณ์มาก ตอนที่ไม่ได้อยู่ด้วยกันนานๆอย่างช่วงโควิดแบบนี้ วันๆผมเฝ้ารอแต่จะคอลกับเขา อยากเซ็กโฟนกัน แต่แฟนผมไม่มีอารมณ์ร่วม ไม่อยากหงี่กับผมตลอด ผมเลยได้แต่ดูรูปแฟนผมแล้วช่วยตัวเอง แต่ก็ไม่แตก ผมรอแต่จะแตกกับแฟนผม ถึงแม้จะแตกแบบวิดิโอคอลก็ตาม ผมไม่รู้ว่าผมผิดปกติไหม ดูหนังโป๊ไม่มีอารมณ์ อยากมีแต่กับแฟน แต่แฟนผมก็ไม่เล่นด้วยตลอด ไม่แตกหลายวันก็รอได้ เพื่อแตกกับแฟน แต่แฟนไม่เล่นด้วยจนผมรู้สึกหมกหมุ่นมาก แต่ถ้าได้แตกทีนึงผมจะรู้สึกโล่งไปหลายวันเลย จะไม่หมกหมุ่นเท่านี้เลย ผมควรทำไงดีครับ😂😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่