ช่วยสปอยการพัฒนาของริมุรุให้หน่อยครับ

อยากรู้ครับว่าริมุรุมีพัฒนาการอะไรอีกบ้างมั้ยถัดจากเล่ม 6 ถึงเล่มล่าสุด (เนื้อหาใน LN นะครับ)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ5555
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราอ่านถึงเล่ม 15 ขอไล่ไปทีละเล่มนะคะ สปอยล์กันโต้ง ๆ เลย ไม่ได้ซ่อนสปอยล์ไว้นะคะ

เล่ม 6 กินเคลย์แมน แต่ไม่ได้อะไรมาเลยนอกจากแก่นเวท สงสาร ฮ่า ๆ
เล่ม 7 กินดาบของฮินาตะเข้าไป เลยได้เคล็ดวิชามา ตอนนี้ไม่มีอะไรทะลุผ่าน 'ป้องกันสัมบูรณ์'  ได้แล้ว คุณราฟาเอลร้ายมาก
เล่ม 8 - 9 ไม่ได้กินใคร
เล่ม 10 กินเคออสดรากอน(ลูกมังกรของมิลิมที่เคยถูกผนึกไว้) ได้แก่นเวทจำนวนมหาศาลมา
เล่ม 11 ไม่ได้กินใคร
เล่ม 12 ไม่ได้กินใคร
เล่ม 13 ไม่ได้กินใคร
เล่ม 14 ไม่ได้กินใคร แต่เลื่อนขั้นให้ลูกน้อง 9 คนขึ้นเป็นจอมมารที่ลืมตาตื่น พลังของลูกน้องที่ตื่นขึ้นไหลเวียนกลับมาหาริมุรุ ริมุรุเลยเก่งขึ้นอีกหลายระดับเลย
เล่ม 15 กิน...จนเลื่อนระดับความอันตราายมาอยู่ที่คาทัสโทรฟ (Specail S Rank) ก่อนหน้านี้ตั้งแต่กินออร์กลอร์ด ริมุรุอยู่ที่ S Rank ค่ะ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เล่ม 14 - 15 เราสปอยล์คร่าว ๆ ไว้ อยากรู้ว่าริมุรุกินใครยังไง แวะมากระทู้เราเลยค่ะ https://pantip.com/topic/40969656/
ทำไมพูดถึงแต่เรื่องริมุรุกินใครไม่กินใครเนี่ย โอ๊ยยย
เพี้ยนขำหนักมาก
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่