เกี่ยวกับซีรี่ย์จีนมั้งครับ

กระทู้คำถาม
คือเราหาเพลงกับซีรี่ย์เรื่องนึงซึ่งคิดว่าเพลงนี้ประกอบของซีรี่ย์จีนเรื่องนี้จำคร่าวๆได้เเค่ว่าตอนเเรกๆนางเอกปั่นจักรยานไปเรียนหรือไปไหนเนี่ยเเหละเเล้วนางล้มมั้งพระเอกก็ช่วยลืมเเล้ว!!!!ใครมีเรื่องไหนผุดมาบอกที่เเล้วก็ตำได้เเค่ฮุกมันร้องว่า ลิวฉิ่งเต้!!! เเงงจำได้เเค่นี้จริงๆใครจำได้บอกทีครับขอบคุณครับปล.มีพระร้องมั้งหรือเพื่อนพระเอกย้อมผมสีกรมเเล้วเป็นซีรี่ย์ที่หลายปีมาเเล้วมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่