คุณมารู้จัก รยูจิน ITZY ได้ยังไง

เราจะเปิดพื้นที่ให้ขายสาวๆอิทจีจนถึงวันคัมแบคเลยค่ะ วันละคนเลยยยย
วันนี้เป็นคิวของรยูจิน ทุกคนขายเจ้ารยุจแตงได้เต็มที่เลยค่าไม่ต้องเกรงใจ~ 🥰
เชิญทุกคนมารวมแชร์วันแรกที่รู้จักน้องกันนะคะ ว่ารู้จักน้องตอนไหน มาติ่งได้ยังไง
หรือใครที่รู้จักแค่ชื่อน้องหรือเคยเห็นแค่รูปแต่ไม่รู้จักชื่อก็มาร่วมแชร์กันได้นะคะ~ 
ขายได้เต็มที่ตามที่ใจต้องการเลยค่ะ ไม่ต้องเกรงใจจจจจ ❤️❤️❤️❤️❤️

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่