ผู้หญิงหอมเพื่อนผู้ชายที่สนิทมากกว่า 15 ปี มันดูเเปลกมั้ยคะ

เอ่ออคือว่าเราอยากรู้อ่ะค่ะว่าถ้า สมมุติ มีเพื่อนสนิทเป็นผู้ชายเป็นเพื่อนที่เล่นมาด้วยกันตั้งเเต่เด็กๆชอบผลัดกันไปเล่นที่บ้านสนิทกันมากๆสายโบ๊ะบ๊ะตลกเฮฮา เเล้วตัวผู้หญิงเนี่ยก็ค่อนข้างจะสายขี้เล่นชอบเเกล้งชอบกวนเพื่อนที่เป็นผู้ชายมากๆคือตอนเด็กผู้หญิงชอบทำมือเอานิ้วเเทงก้นเพื่อนผู้ชายอยู่บ่อยๆ555 เเต่ไม่ได้ชอบกันนะคะไม่ได้เป็นเพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อไอ้ตัวเพื่อนผู้ชายก็นิสัยคล้ายๆกันน่าจะไม่ได้มองเพื่อนว่าเป็นผู้หญิงเลย เเละก็เป็นที่ปรึกษาให้กันเเละกันใครมีปัญหาเรื่องอะไรก็เล่าให้ฟังตลอดเพื่อนผู้ชายก็ชอบชวนไปเล่นเกมอ่านหนังสือบ้างชวนไปเที่ยวไปซื้อของตลอด เพื่อนผู้ชายไม่เคยหอมเเก้มเพื่อนที่เป็นผู้หญิงนะคะจะมีกอดเวลาเเสดงความยินดีกอดเวลาไม่ได้เจอกันกอดปลอบใจกันเเต่ก็มีด้านที่รุนเเรงบ้างเวลาผู้หญิงหยอกเเกล้งนางจะรัดคอเตะก้นแต่เพื่อนผู้หญิงชอบเเกล้งหอมเเก้มเพราะเวลาหอมทีไรเพื่อนผู้ชายมักจะไล่รัดคอแต่ไม่ได้รัดคอเเรงอะไรนะเเนวเล่นกันตลกเฮฮากันไปบางทีหอมก็ไม่ได้ไล่ขับอะไรมีเเต่ทำหน้าเเบบอีกเเล้วนะ555เป็นมาตั้งเเต่เด็กๆเเล้วตัวผู้หญิงค่อนข้างกล้าเเสดงออกอ่ะค่ะ เราค่อนข้างที่จะสนิทใจกันมากถ้าผู้หญิงมีลูกคงจะให้เพื่อนผู้ชายเป็นพ่อทูลหัว มันเเปลกมั้ยคะที่เราจะเเสดงพฤติกรรมเเบบนั้นกับเพื่อนสนิท
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่