สอบถามค่ะ เคสมือถือ Casetify รุ่นธรรมดา สามารถกันกระแทกได้ดีกว่าเคสอันละ 200฿ จริงรึเปล่าคะ

ตามหัวข้อกระทู้ค่ะ พอดีสนใจเคสของ Casetify อยู่รุ่นนึง คิดเป็นเงินไทยก็หลักพันค่ะ
แต่พอเอาให้เพื่อนดู เพื่อนบอกว่าเรื่องกันกระแทก ไม่น่าจะแตกต่างกับที่ขายตามเน็ตอันละไม่เกิน 200฿ 😭

รุ่นที่สนใจเป็นรุ่น Impact case เฉยๆนะคะ (ไม่มีตัว bumper ตามมุมเคส) 

ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

(รุ่นที่สนใจค่ะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่