ง้อบ่อยๆเขาจะรำคานเราไหม

คือเราเลิกกันแฟนมา2เดือนแล้ว เราเป็นคนบอกเลิกเขาเอง ตอนที่คบกันเราน้อยใจว่าเค้าไม่มีเวลาให้เรา เราเลยเป็นคนบอกเลิกเราเป็นคนค่อยข้างจะเอาแต่ใจมากกกกถึงมากที่สุด เราจบกันด้วยดีต่างคนไม่ได้โกรธอะไรกันเลย เขาบอกเราว่าเป็นพี่น้องกันได้ถึงแม้ไม่ใช่แฟน แต่หลังจากเลิกกันเราลืมเค้าไม่ได้ทั้งที่เป็นคนบอกเลิกเอง เพ้อถึงเขาแต่เขาตลอด มาวันนี้เขาโทรมาหาเราในฐานะน้องเราก็เริ่มคิดถึงเขาหนักขึ้น ถึงขั้นกินไม่ได้เลย อยากร้องให้ตากันไปข้างอ่ะ ถ้าเราจะขอเค้าคืนดีคิดว่าเขาจะรำรานเราไหม เขาจะคืนดีกับเราไหม หรือเราควรทำยังไงต่อไปดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่