รบกวนแนะนำ ergonomic chair สำหรับคนอ้วน 130 งบ 12,000 -13,000 สักหน่อยนะครับ

ผมอ้วนนะครับ  135  กิโล 

แต่อยากได้เก้าอี้  เพื่อสุขภาพมานั่งใช้  แต่หารุ่นที่รับน้ำหนักได้เยอะ  ยากมาก 

งบที่ซื้อก็จำกัด  ตอนนี้ที่พอหาๆ ได้ก็

Ergonomic เฟอร์ราเดค Phillippe สีดำ 
Ergotrend รุ่น Lund 
Ergotrend รุ่น Ergo Joy Plus   

พวกนี้ราคาไม่ถึงหมื่นนะครับ  แต่ผมงบจำกัดที่  12,000 -13,000

แต่มันรองรับน้ำหนัก  150 กก.  ตามสเปคที่เขาเขียน

ท่านใดพอจะมี  รุ่น  ยี่ห้อ  อะไรแนะนำไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่