มีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกกับแฟนค่ะ จิตตกมากๆค่ะกลัวท้องมาก

ปกติเป็นคนประจำเดือนมาไม่สม่ำเสมอเลยค่ะ ได้มีพสพครั้งแรกกับแฟนเมื่อวันที่18ค่ะ แฟนใส่ถุงยางค่ะ หลั่งในถุงยางภายในช่องคลอดค่ะ เช็คแล้วค่ะไม่มีการรั่วหรือขาดใดๆ แต่ด้วยความวิตกกังวลจึงไปซื้อยาคุมกำเนิดฉฉมากินค่ะ เม็ดแรกตอนบ่ายสอง เม็ดสองตอนเที่ยงคืนค่ะ จะท้องไหมคะ เครียดมากค่ะ จิตตกมากๆๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่