ใครเคยสั่งของใน newagg บ้าง เกี่ยวกับอุปกรณ์คอม

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนนี้กำลังดูๆอยู่ว่าจะสั่งยังไงที่ไหน แต่ newagg ดูโอเคสำหรับผมที่สุดในบรรดา ebay amezon อะไรพวกนี้ครับ  เลยอยากรู้ว่าคนที่เคยสั่ง เรื่องภาษีนำเข้า ตอนที่จะกดชำระเงิน มันจะบอกอยู่ว่าค่าไรบ้าง มีค่าภาษีนำเข้าด้วย ค่าส่งด้วย ถ้าเราชำระตรงนี้แล้ว แล้วเรายังต้องมาชำระไรอีกมั้ยครับ ถ้าเรากดชำระที่แอพของมันเส้จ ขอคนที่เคยสั่งนะ ว่าภาษีนำเข้าตรงในแอพตอนกดชำระ นั้นคือจบใช่รึป่าว ไม่โดนไรอีก

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่