วัยรุ่นอยากเพลาๆเรื่องเติมเกม ทำไงดี T T

ไม่รู้มีใครเป็นแบบเราบ้างมั้ย อายุที่ยังหาเงินเองจริงจังไม่ได้ แต่เติมเกมเยอะมาก พ่อแม่ให้เงินมาเอาไปลงกับเกมส์เยอะมาก
อาทิตย์ที่แล้วเติมเกมส์ไป ประมาณ สี่พันห้าได้ แบ่งๆเกมนะไม่ได้เติมเกมเดียว
ล่าสุด เอาค่าเทอมที่เหลือจากที่ลดไปเติมเกมด้วย บวกอีกสามพัน 

รู้ว่าเติมเกมนี่เอาเงินไปทิ้ง แต่ไม่เติมก็ไม่มีความสุขเลยอ่ะ  ก็ไม่ได้มีเพื่อนเป็นวาฬหรืออะไรนะคะ ที่ทำให้เรามีความรู้สึกของมันต้องมี แต่มันอยากได้เอง พ่อแม่รู้ว่าเราเติมแต่เค้าไม่รู้จำนวน ถ้าคำนวณคร่าวๆรวมที่เคยเติมทั้งหมดก็ เติมไปหลักแสนได้แล้วมั้ง เล่นกี่เกมไม่เคยเป็น f2p

คิดว่าถ้าใช้เงินแบบนี้ ควรไปหางานทำ จะได้ไม่มีเวลาเล่นเกม ได้ตังด้วยน่าจะดี ส่วนเรื่องเลิก เลิกไม่ได้ค่ะ T T แพคเล็กๆ 249 29 379 นี่ล่อมากก ยิ่งแพค 29 กดไม่คิดเลย 
เกมที่เล่นเป็นเกมกาชาด้วยน่ะค่ะ T T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่