คิดไงกับผู้หญิงที่โดนเอาละคิดว่าเเฟร์ๆ

อยากรัความคิดเห็นของเเต่ละคนว่าคิดว่าผิดหรือถูกความคิดคนเราไม่ตายตัวเพราะเราไปเปลี่ยนความคิดใครไม่ได้คิดไม่เหมือนกัน
เราถามทั้งผช/ผญเลยนะเเต่คําถามจะไปเชิงผญ
1.ผุ้หญิงที่คิดว่าเเฟร์เวลามีไรกันเเบบ friend with หรือ คนที่ไม่เคยรู้จักมาก่อนได้เเล้วก็ไปผู้หญิงกลัวหลวมบ้างมั้ย
1.1ถ้าเเฟนมีเฟรนวิทรับได้กันมั้ยเเต่ไว้เอาตอนที่โสด
2.ทําไมถึงข่มอารมได้ไม่ได้เท่าผู้ชายเวลาเกิดอารม เราถามเเฟนเเล้วเเฟนบอกไม่คิดมันก็หายเเต่เรามีระดับนึงละมันไม่หายต้องช่วยตัวเอง
3.มีเงื่อนไขที่จะมีไรกันเยอะมั้ยซีเรียสกับซิกเเรกที่จะให้คนนั้นไหม
4.ครั้งเเรกผู้หญิงกลัวเจ็บมั้ยเเล้วครั้งหลังๆยังกลัวอยู่ไหม
5.มีไรกันครั้งเเรกทําตัวไม่ถูกจริงไหม
6.เป็นคนคุยกันมีไรกันได้ไหมจําเป็นว่าต้องคบกันก่อนไหม
ขอบคุณค่าาไม่ต้องตอบครบเเต่เอาที่รู้หรือจะเสริมอะไรในความคิดตัวเองก็ได้นะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่