เขาไม่ว่างจริงๆใช่มั้ย

กระทู้คำถาม
คนคุยผม เขาบอกว่าอาทิตย์นี้ ไม่ว่างทั้งอาทิตย์ ต้องเคลียร์งาน สอบ เขาเลยบอกผมว่า อาจจะไม่ได้มาตอบ
ผมก็โอเคนะ แต่ก็ลองขอเขา ถ้าเข้ามาในแอพ อย่างอ่านข้อความเราบ้างก็ได้นะ
เขาตอบประมาณว่า โอเคร 
เขาก็มาตอบผมนะ แต่มาแค่3วัน ตอบวันละไม่เกิน4ประโยค
แต่เขาออนเกือบทุกวัน หลังจาก3วันนั้น เขาไม่มาอ่าน ไม่มาตอบผมเลย
เขาไม่ว่างจริงๆหรือเขาคุยกับใครอีกคนรึเปล่า ผมก็ไม่รู้นะ รู้แค่ผมไว้ใจเขา 
ผมไม่รู้ว่ายังไงดี หรือผมคิดมากไป
ใครที่เขามาอ่าน ช่วยอธิบายหรือแนะนำอะไรให้ผมหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่