มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ เขตนนทบุรี ผมอยากรู้ว่าปัจจุบันเป็นยังไงบ้าง 2564

ผมอยากจะถามเพื่อนๆพี่ๆ ในปีที่ผ่านๆมาหรือปัจจุบันนี้ ว่า มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ เขตนนทบุรี สภาพแวดล้อมรอบๆ
กับสังคมภายในรั้ว มหาลัย เป็นยังไงบ้าง สังคมดีมั๊ย เป็นยังไง การเรียนการสอนที่นี้ดีหรือเปล่า  แบบ ปวส. ป.ตรี  วิชาการเรียนดีหรือเปล่า
กับสังคมรุ่นพี่รุ่นน้องดีหรือเปล่า  ใครที่เคยเรียนหรือจบไปแล้ว หรือกำลังเรียนอยู่  มาคอมเม้น บอกกันด้วยนะครับ เผื่อให้คนที่อยากจะสมัครเข้าเรียนด้วยและเป็นประโยชน์ต่อคนอื่นๆ  ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่