ใครเคยเรียน IELTS กับ Krumae FMCP English บ้างคะ

คือเราสนใจค่ะ เพราะเห็นบอกว่ารับประกัน Band 7 หรือคืนเงิน100% ด้วย 
แถมครูเมย์ยังเน้นสอนทักษะมากกว่าเทคนิค ซึ่งเราว่ามันดีมากๆค่ะ เพราะเราสามารถใช้ได้นาน
แต่เราไม่ค่อยเห็นรีวิวเท่าไหร่เลยค่ะ เจอแต่ในเว็บของครูเมย์ เราอยากได้คนรีวิวตรงๆค่ะ ใครเคยเรียนบ้างคะ 
เราคิดหนักเพราะแพงอยู่เหมือนกัน555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่