ใช้โปร Power 4 500/500 ของ AIS อยู่ ตอนสมัครใหม่ได้ส่วนลด 50% 6 เดือน ตอนนี้ใช้มาจะ 10 เดือนละ สามารถขอส่วนลดได้อีกไหม

สวัสดีครับ ตอนนี้ใช้อินเตอร์เน็ท AIS Fiber โปร Power 4 Limited Edition II 500/500 ตอนนี้จ่ายอยู่เดือนละ 699 ยังไม่รวม VAT จากราคาเต็ม 899 ตอนสมัครใหม่ 6 เดือนแรกจ่าย 50 เปอร์เซนต์ ตอนนี้จ่ายราคาเต็มแล้ว ไม่ทราบว่าสามารถต่อโปรลด 50 เปอร์เซนต์ได้อีกไหมครับ ไม่ได้อยากยย้ายค่ายครับ อยากใช้ยาวๆ ไปเลยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่