ผมรักใคร และผมรักจริงครับ เพียงผมไม่หล่อและไม่รวยครับ

ผมเข้าใจครับว่าผู้หญิงก็ต้องการคบผู้ชายที่โปรไฟล์ดีฐานะการงานดี
แต่ผมก็แค่อยากจะลองหาดูครับ
เผื่อจะมีผู้หญิงที่โสดและสนใจผู้ชายธรรมดาแบบผมครับ
ผมอายุ 29
สูง 165 หนัก 52 ครับ
ทำงานประจำครับ
ยังไงก็ลองคุยๆกันไปก่อนได้ครับ
ผมจะหาแบบออนไลน์นี่ล่ะครับ เพราะผมขี้อายไม่กล้าเข้าหาใครในโลกความจริงหรอกครับ

ผมขอคนที่อายุไม่เกิน 40 นะครับ
ผมก็จะโพสหาแบบนี้ไปเรื่อยๆแหล่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่