ในห้องนี้ มี ผช ที่โสด แถมต้องอยู่คนเดียว เพื่อนๆ ก็มีครอบครัวหมด ต้องเที้ยวคนเดียว กินคนเดียว

กระทู้คำถาม
ในห้องนี้ มี ผช ที่โสด แถมต้องอยู่คนเดียว เพื่อนๆ ก็มีครอบครัวหมด ต้องเที้ยวคนเดียว กินคนเดียว   คือ อยากทราบ เพราะผมจะได้ไม่ต้องนั่งคิด และเบื่อ ชีวิต จะบวช ก็ใจไม่สงบ กลัวจะไปทำให้ศนาสนา เสื่อม นั่งสมาธิ ใจก็วุ่นวาย แต่หากมีขอคำแนะนำครับ  ขอบคุณครับ  (หย่ามา 5 ปี ทีแรกคิดว่าจะอยู่คนเดียวได้)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่