นับวันตกไข่และไข่ตกนับยังไง

กระทู้คำถาม
คือเราไม่รู้ว่าเขานับวันตกไข่และไข่ตกยังไงจึงอยากจะมาถามค่ะคือเรามีประจำเดือนมาวันที่11สิงหาคมถึงวันที่16สิงหาคมแล้วตกไข่วันไหนและไข่ตกวันไหนคะ
คือเรามีอะไรกับแฟนวันที่19สิงหาคมค่ะแบบเสียดสีภายนอกค่ะ ไม่มีการสอดใส่ภายในช่องคลอดโดยตรงค่ะฝ่ายชายไม่เสร็จไม่มีการหลั่งน้ำอสุจิแต่มีเพียงน้ำหล่อลื่นที่เปียกกางเกงทั้ง2ชั้นคือกางเกงกีฬาและกางเกงในค่ะแต่รับรองว่าก่อนช่วงที่จะมีอะไรกันฝ่ายชายไม่ได้ช่วยตัวเองมาก่อนและปัสสาวะก่อนที่จะมีอะไรกันค่ะ
*คำถาม*
1.จากข้อความตกไข่วันไหน
2.จากข้อความไข่ตกวันไหน
3.จากข้อความตอนที่มีอะไรกันอยู่ในระยะปลอดภัยไหม
4.การเสียดสีภายนอกแต่มีน้ำหล่อลื่นเปียกกางเกงทั้ง2ชั้นจะท้องไหม
#คือเราไม่รู้จริงๆเลยมาถามเป็นความรู้อะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่