คอมอัพเดต แล้วพอเปิด word ก็ใช้งานบัญชีเดิมไม่ได้แล้วค่ะ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า 
คอมทำการอัพเดตตัวเองอันโนมัติค่ะ
แล้วคือพอเข้าโปรแกรม word เพื่อดูงานที่เราทำค้างไว้ มันกลับบอกว่าบัญชีที่เข้าใช้หมดอายุ ทั้งที่ที่ผ่านมามันเข้าใช้ตามปกติค่ะ เปิดบัญชีนี้ในมือถือก็ยังใช้งานได้อยู่
เลยกดรีเครื่องก็แล้ว ลองลงชื่อเข้าใช้งานใหม่ ก็ยังเป็นเหมือนเดิม
ขอสอบถามวิธีแก้ค่ะ ว่าปัญหามันเกิดจากตรงไหน แต่มั่นใจว่าบัญชียังไม่หมดอายุแน่นอนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่