##----เล่นหุ้น คุณต้องคิดได้ก่อนคนอื่น 1ก้าว เสมอ รอตลาดรับรู้ไปแล้ว ก็สายเกินไปแล้ว ------##

กระทู้สนทนา
จะบอกว่า คุณต้องคิด นำหน้าคนอื่นไปก่อนอย่างน้อย 1-2ก้าวเสมอ ไปดูกระทู้เก่าย้อนหลังผมสิ

บิทคอยน์ ผมก็เห็นตั้งแต่ 5000 เหรียญ และรู้ว่ามันจะทะลุหมื่นตั้งแต่ยังอยู่สี่พันเหรียญปลายๆ 
รอบที่จะเบรคทะลุ2หมื่น ผมก็เห็นกอ่น   

น้ำมันก็ใช่ ทอง ก็ใช่ หุ้น ก็ใช่ ผมเห็นกอ่น คิดได้ก่อนเสมอ  ถ้าคุณยัง คิดช้า ยังคอยอ่านหุ้นที่เขาเชียร์กัน คุณก็คือผู้ล้าหลังครับ

คุณต้องคิดไปข้างหน้า ว่าอะไรจะเกิดขึ้น ผลมันน่าจะเป็นอย่างไร แล้ว ไปซื้อหุ้น น้ำมัน ทอง หรือบิดคอยน์ดักเอาไว้

มันทำได้ ซึงผมก็ทำต่อเนืองให้ดูมาเป็นปีปีแล้ว ผิดพลาดน้อยมาก ถูกต้องกว่า80-90% 

จริงๆเคยพูดมาหลายครั้งแล้ว เรือ่งคิดล่วงหน้า ดักเหตุการณ์ จะขึ้นเอาไว้ก่อน แต่ก็ต้องพูดอีก เพราะมันสำคัญจริงๆ  

ไม่ต้องดราม่านะ เพราะที่ผมพูดเป็นเรื่องจริงๆ  ผมเห็นว่า จะขึ้นหรือลงก่อน คนอื่น เสมอ ไม่ว่า จะเป็นผลิตภัณฑ์อะไร 

และกล่องนี้

ก็ขอบันทึกเอาไว้ว่าผม ก็เห็น หุ้น 1สตางค์ จะขึ้นไป 5สตางค์ก่อน คนอื่น    พิสูจน์ครั้งแล้ว ครั้งแล้ว ครั้งเล่า เมื่อมีคนทำได้ คุณก็ควรจะทำได้เช่นกัน 

กระทู้ต้นทาง คลิกอ่านตรงนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่