สงสัยว่าทีมวอลเลย์บอลทีมชายของอินโดนีเซีย ฟิลิปปินส์ หรือเวียดนามรอบหน้ามีโอกาสมาแข่งแทนทีมไทยมั้ย

วอลเลย์บอลชายชิงแชมป์เอเชียอย่างที่ทราบกันดีว่ารอบนี้ไทยได้มาแข่งเพราะเรามาแข่งประจำในโซนภูมิภาคนี้จะดีบ้างแย่บ้างก็ส่งตลอดแต่อย่างฟิลิปปินส์  อินโดนีเซีย เวียดนาม พวกนี้มาๆหายๆทำให้รอบหน้าเค้าไม่มีคะแนนหรืออันดับจากครั้งนี้แบบนี้ทีมอื่นจะมาแข่งได้มั้ยเหมือนว่าโซนเราได้2ทีมเปล่านะไม่แน่ใจรึแค่1 ก็มีแค่เราถ้าทีมอื่นในย่านนี้จะแข่งบ้างต้องทำไงครับถ้ามีเรายืน1ขาประจำ3ทีมที่เหลือก็จะมาแค่อีก1ทีมจะมีทีมไม่มาอย่างนี้เหรอรึไงงงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่