อยากตามหาซีรีส์เรื่องนึงค่ะ พระเอกใส่ฮู้ดสีดำหล่อมากยืนตากฝนมองรูปนางเอกที่มีคนติดหาทั่วเมืองแล้วพูดว่า เธอไปอยู่ที่ไหน

พระเอกพูดว่า 1 ปีแล้วนะ เธอไปอยู่ที่ไหน ฉันขอโทษ หลังจากนั้นมีผู้หญิงปริศนาคนนึงเดินลุยฝนมาหาพระเอกแล้วพูดว่า ขอโทษนะคะแต่ฉันเห็นคุณมองภาพผู้หญิงคนนี้นานแล้ว พระเอกไม่สนใจ ผู้หญิงคนนั้นเลยตะโกนอีกที พระเอกเลยหันไปมองแบบเย็นชา แล้วก็เดินหันกลับไป  ผู้หญิงเลยบอกว่าฉันช่วยคุณได้นะคะคุณจะไม่พูดอะไรกับฉันหน่อยหรอ พระเอกก็ยังนิ่ง

ผู้หญิงเลยประชดว่าพูดด้วยก็ไม่พูดด้วย พระเอกเลยคิดว่าทำไมผู้หญิงคนนี้นิสัยแปลกๆอยู่ๆก็มาทักเขา แล้วก็พูดอยู่คนเดียว พอผู้หญิงบอกว่าฉันไม่ได้ทักเพราะคุณหล่อหรอกนะคะ แต่ฉันคิดว่าคุณยืนมองผู้หญิงในรูปนานแล้ว ทำผิดอะไรกับเธอไว้หรือเปล่า แทงใจดำพระเอกขึ้นมาเลยถามคำแรก คุณคือใคร รู้จักผมหรือเปล่า ผู้หญิงเลยบอกว่าไงนะคะ ฉันจะรู้จักคุณได้ยังไงล่ะ พระเอกบอกว่าถ้าไม่รู้จักก็ไม่ต้องเดินตามมาอีก

แค่นี้ค่ะแล้วก็หายไปไหนไม่รู้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่