ขอวีซ่าอเมริกาเป็น Sponsor ตัวเองหรือให้แฟน Sponsor ให้ดีคะ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคน คือ มีคิวนัดสัมภาษณ์วีซ่าอเมริกาในเดือนพฤศจิกายนนี้ค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าควรเป็น Sponsor ตัวเอง หรือให้แฟน เป็นให้ดีคะ เนื่องจาก เจ้าของกะทู้ ทำงานเป็นพนักงานเอ้าซอท ที่ธนาคารแห่งหนึ่ง อายุงานปีกว่าและเงินเดือนโดยรวมประมาณ 24 Kค่ะ  เคยเดินทางไปบาหลีครั้งนึง ทั้งนี้ มีแพลนเดินทางไปเยี่ยมครอบครัวแฟนค่ะ  เดินทางพร้อมแฟน โดยแฟนเป็นคนอเมริกา ทำงานที่ไทย บริษัทต่างชาติ ตำแหน่ง  Program and sale director ค่ะ แฟนสนับสนุนค่าใช้จ่ายและค่าเดินทางให้ทั้งหมดค่ะ  จึงอยากขอความคิดเห็นเพื่อนๆว่า เจ้าของกะทู้ควรเลือกอันไหนดีที่มีโอกาสผ่านมากกว่ากันค่ะ     ขอบคุณทุกๆความเห็นนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่