ผู้หญิงที่ชอบดูบอลและรถแข่ง มีโอกาสมีแฟนไหมคะ

สวัสดีค่ะ พอดีเราอยากถาม เพื่อนๆค่ะ
ผู้หญิงที่คลั่งบอล ชอบดูบอล ยิ่งทีมรักเตะไม่เคยพลาด
         และชอบดูรถแข่งMoto gp มากดูแทบทุกอาทิตย์ที่มีแข่ง

อยากถามเพื่อนๆคิดว่า ผญ.แบบนี้มีโอกาสที่จะมีแฟนไหมคะ

หลายคนชอบมองว่าที่เราชอบเพราะชอบตามแฟน แต่เราชอบด้วยตัวเอง ไม่ได้เกี่ยวกับอดีตแฟนเลย

บางวันใส่เสื้อบอลสบายๆ
เพื่อนๆยังคิดว่าถ้ามีแฟนคงไม่สนใจแฟน (ไม่จริงง)

ที่คลั่งบอลและรถแข่งเพราะเหงาเนอะ😅😅

พอมีหวังไหม🤣🤣🤣
พาพันแอบดู
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่