แม่แฟนบอกมีโครงการของในหลวง แจก 1 ล้าน ชื่อโครงการ ล้านล้านรวมใจ

ตามหัวข้อค่ะ เราทำงานหน่วยงานราชการ ไม่เคยได้ยินโครงการนี้ แถมเซสในอินเตอร์เน็ตไม่มี เราพยายามเตือน กลัวว่าจะโดนหลอกลวง เพราะลงชื่อแฟนเราด้วย เครียดมากค่ะ แต่พูดอะไรไม่ได้ ได้แต่ติดตามว่าอยู่ในขั้นตอนไหน ซึ่งแกอ้างว่าคนที่รู้จัก ในหมู่บ้าน แจ้งมา มีคนเชื่อเยอะมาก แถมมีการนัดประชุมกันด้วย แต่เราอยู่ต่างจังหวัดเลยไม่ทราบรายละเอียดมาก มีตั้งกลุ่มไลน์ด้วย เรามั่นใจ 10000% ว่าไม่ใช่โครงการนั้นจริง ล่าสุดแม่แฟนโทรให้แฟนไปยืนยันตัวตนที่ตู้ ใครพอจะทราบบ้างค่ะ แนะนำมาหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่