แบบนี้คือจะมีน้องมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พึ่งตั้งกระทู้ครั้งแรก 
คือเราประจำเดือนไม่มาประมาณ 23วันแล้วค่ะ ปกติรอบเดือนมาตรงตลอด ช่วงนี้ไม่ได้เครียดหรืออะไรเลยค่ะ ปกติมาก อาการเราเป็นแบบนี้ค่ะ ตัวร้อนตอนกลางคืนแต่ตอนกลางวันปกติดีนะคะ เปิดแอร์แต่ตัวยังร้อนอยู่ มีอาการนมตึงมาประมาณเกือบ2อาทิตย์แล้วค่ะ พึ่งมาเจ็บๆตึงๆหัวนมประมาณ4-5วัน มีปวดท้องน้อย แล้วก็ปวดหลังช่วงล่าง นั่งนานๆไม่ค่อยได้ค่ะ ต้องคอยเอนหลัง ตัวบวมขึ้นได้เกือบ2อาทิตย์แล้วค่ะ หลังๆมานี้หงุดหงิดง่ายมาก หวงของกินมากค่ะ ใครมากินของเราเราทำตาขวางใส่เลยค่ะ ปกติไม่เป็นเลย ไม่มีแรงเลยค่ะ อยากนอนเอนหลังทั้งวัน หมดแรงง่ายมาก ไม่ค่อยดีดเหมือนแต่ก่อน ละมีเลือดออกตามไรฟัน ออกมาแบบเยอะมาก แต่ตรวจแล้วขึ้นขีดเดียว เศร้าเลยค่ะ รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่