โครงหน้าเบี้ยวทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เราอายุ 13 ปี เรามีคำถามเกี่ยวกับเรื่องโครงหน้าเบี้ยวค่ะ    เราเป็นคนที่มีโครงหน้าที่เบี้ยวค่ะ ตั้งแต่จมูกลงไปจนถึงคาง ส่วนฟันก็เรียงตัวกันไม่สวยเลยค่ะ บางซี่ฟันล่างครอบฟังบนและบางซี่ก็ฟันบนครอบฟันล่างค่ะ  ส่วนแก้มก็ไม่เท่ากันค่ะข้างนึงมากกว่าข้างนึงน้อยกว่าค่ะ  ส่วนคางก็เบี้ยวไปอีทางเค้าอยากรู้ค่ะว่าเราต้องทำยังไงบ้างให้โครงหน้าของเราไม่เบี้ยว มันเกี่ยวกับฟันรึปล่าวคะ แล้วถ้าเราจัดฟันโครงหน้าของเราจะหายเบี้ยวรึปล่าวคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่