อยากพาน้องหมาไปกางเต๊นท์ด้วยช่วงปีใหม่ มีที่ไหนให้เข้าได้บ้างคะ??

เนื่องจากวันหยุดยาวปีใหม่เราวางแผนจะขี่รถล่องใต้ไปกางเต๊นท์โดยจะแวะพักตามจังหวัดต่างๆ
แต่เราอยากพาน้องหมาไปด้วยก็เลยอยากหาข้อมูลเพื่อเตรียมตัวที่จะพาน้องหมาไปเที่ยวด้วยครั้งนี้
โดยการเดินทางเราเริ่มที่สมุทรปราการ จะแวะพักที่ชุมพร  สุราษฎร์ธานี นครศรีธรรมราช กระบี่ พังงา
จะคร่าวๆประมาณนี้ค่ะ ท่านใดมีข้อแนะนำสามารถแนะนำได้เลยนะคะ 
ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบค่ะ😊

หมายเหตุ : น้องหมาเราเป็นพันธุ์พิตบูลนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่