ทำกระเป๋าตังค์หายที่จุดฉีดวัคซีน ที่อาคารอเนกประสงค์ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมเมื่อวันที่ 16 กันยายนที่ผ่านมา

ตามชื่อกระทู้เลยครับ พอดีผมทำกระเป๋าเงินหายที่จุดฉีดวัคซีนที่อาคารอเนกประสงค์ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมเมื่อวันที่ 16 ที่ผ่านมา โดยผมน่าจะลืมเอาไปตั้งไว้สักที่ครับ ผมเลยพยายามจะหาช่องทางติดต่อกับจุดฉีดวัคซีน เบื้องต้นได้มีการโทรไปที่เบอร์ของสำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมแล้วครับ แต่ติดต่อไม่ได้เลย ไม่มีใครรับสายเลยครับ หาเบอร์จุดประชาสัมพันธ์ที่จุดฉีดวัคซีนก็หาไม่เจอเหมือนกันครับ พอมีใครให้คำแนะนำได้ไหมครับว่าต้องติดต่อกับเบอร์ไหนไรงี้ครับ 
ป.ล. ผมมีได้แนบรูปภาพวันที่ไปฉีดวัคซีนมาด้วยครับ เผื่อช่วยอะไรได้บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่