หาหนังฝรั่งค่ะ!

หนังเรื่องนี้หามานานมากเคยดูในเฟสแต่มันไม่เขียนชื่อเรื่องไว้อ่ะค่ะ พยายามหาก็หาไม่เจออันนี้เราจะพูดแค่ที่เราจำได้นะคะ มีตอนนึงติดตามากเหมือนเพื่อนคนอื่นอ่ะค่ะพยายามจะเตือนผู้หญิงคนนึงเพราะเขาคือรายชื่อที่จะตายคนต่อไปแต่ผู้หญิงคนนั้นไม่เชื่อค่ะเขาเลยเดินไปขึ้นลิฟต์แล้วมีคนนึงไปเห็นตะขอที่เกี่ยวพันกันเป็นรูปคน ซึ่งไม้แขวนอันนั้นอ่ะค่ะเป็นลางที่ว่าผู้หญิงคนนั้นจะมีการตายที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับตะขอ พอเพื่อนๆรู้ก็รีบโทรไปเตือนผู้หญิงที่อยู่ในลิฟต์แล้วในลิฟต์นั้นมีผู้ชายแก่คนนึงมีตะขออยู่ผู้หญิงไหวตัวทันแล้วพยายามจะหนีแต่โดนชายแก่ใช้ตะขอเกี่ยวผมไว้ค่ะทำให้ผู้หญิงหนีไปไม่ได้พอประตูลิฟต์ใกล้ปิดเพื่อนๆก็มาหาพอดีแล้วพยายามจะช่วยแต่ไม่ทันค่ะประตูลิฟต์ปิดก่อนทำให้คอผู้หญิงคนนั้นขาดค่ะจำได้ประมาณนี้มีใครรู้ชื่อหนังมั้ยคะ😫🙏💫
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่