มีอนิเมะเรื่องไหนบ้างที่เป็นบรรยากาศบ้านเมืองญี่ปุ่น ในชีวิตประจำวัน แบบเรื่องsuper cub

ท่านใดเป็นเซียนอนิเมะญี่ปุ่นบ้างครับ พอดีเพิ่งดูซุปเปอร์คับ ดูแล้วค่อนข้างชอบเนื้อเรื่องไม่แฟนตาซี เป็นชีวิตประจำวันและบรรยากาศบ้านเมืองญี่ปุ่น ได้บรรยากาศเหมือนตอนไปเที่ยวทำให้รำลึกความหลังได้เพราะช่วงนี้เดินทางไปญี่ปุ่นไม่ได้

พอจะมีเรื่องอื่นแนะนำบ้างไหมครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่