การเดินทางจาก เซนทรัล พระราม 2 ไป บางกระเจ้า หน่อยรับ

พอดี วันเสาร์ ที่ 25 นี้ ผมจะเดินทางไปเที่ยว แต่ผมไม่รู้ว่าจะต้องต่อรถสายไหนไปอ่ะ ช่วยผมหน่อยรับว่าจะต้องต่อสายไหนบ้าง ปล.ขึ้นเรือก็ได้นะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ตลาดบางน้ำผึ้งรึเปล่าคะ
นั่งรถ ปอ. (มีหลายสายเลยค่ะ) ขอแนะนำเป็น 140 แล้วกัน มาลงตลาดบางประกอก ต่อสาย 82 เข้าท่าน้ำพระประแดง แล้วจะมีรถ 2 แถวเล็กเข้าไป (ไม่มั่นใจว่ายังมีวิ่งอยู่ไหมนะคะ) ไม่ก็จากบางปะกอก ต่อแท๊กซี่เลย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่