ไดร์cเป็นสีแดงแบบไม่ทราบสาเหตุ

คือไดร์c เราเป็นสีแดงค่ะ แถมลบไฟล์ขยะนู่นนี่ไปแล้ว มันก็ยังเป็นสีแดง แถมเพิ่มขึ้นเรื่อยๆด้วยค่ะ 
โน็ตบุ๊คเราเป็น win10 ค่ะ แถมเพิ่งอัพเดตไปเมื่อไม่กี่ชั่วโมงก่อนเอง แล้วก็ยิ่งลบยิ่งเพิ่มพื้นที่ด้วย

********นะตอนนี้ได้แล้วนะคะ ลืมไปว่าไปแบ่งพื้นที่ให้ไดร์นึงมา ตอนนี้เอากลับมาแล้ว 190GBกว่า ก็เป็น220GB เหมือนเดิมแล้วค่ะ55555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่