เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

จะซื้อโดรน งบ20,000บาท ยี่ห้อไหนดีครับ

การใช้งานท่องเที่ยวทั่วไปครับ ที่ดูๆไว้ DJI MINI SE ชุดคอมโบ้ (อยากได้ตัวที่บินตามถ่ายเราด้วย) แต่DJI MINI SE ทำไม่ได้ แล้วในงบใกล้ๆกันมีตัวไหนน่าสนใจอีกมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่