มีเพศสัมพันธ์กับแฟนครั้งแรก

คือเรามีเพศสัมพันธ์กับแฟนครั้งแรกเลยค่ะ แล้วเรากลัวท้องมากๆ แต่ว่าตอนมีอะไรกันคือแฟนป้องกันนะคะ ใส่ถุงยางเรียบร้อยค่ะ ถุงยางไม่แตกไม่รั่วค่ะ ตอนที่เอาเข้ามันเอาเข้าได้แค่นิดเดียวค่ะ คือเราเจ็บมากเพราะเราไม่เคยเลย แฟนเลยเอาเข้าได้นิดเดียวจากนั้นก็ทำไปสักพักนึงแฟนก็แตกค่ะ แต่ว่าแตกในถุงนะคะ ละก็เอาออกมา แล้วแฟนก็ไปล้าง แต่ว่าเรายังไม่ได้ล้างทำความสะอาด เรากลับบ้านมาเราถึงล้าง คือเราอยากถามว่า แบบนี้จะท้องมั้ยคะ เมนส์เราหมดวันที่24สิงหา แล้วก็มีอะไรกับแฟนวันที่1กันยาค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่