แมวเดินขาหลังไม่มีแรง เป็นเพราะอะไรครับ

ขออนุญาตสอบถามผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ พอดีที่บ้านเลี้ยงแมว2ตัว ซึ่งมีสาธารณะสุข (อนามัย)มาฉีดยาให้ (พิษสุนัขบ้า) อีกตัวฉีดแล้วไม่เป็นไร แต่อีกตัวฉีดแล้วขาหลังเดินไม่มีแรง เป๋ไปมา แต่กินอาหารได้ปกติ จากที่เคยเล่นซน กลับไม่ค่อยเล่น แต่เวลาผมไปไหนมาไหน เขาก็จะเดินตามตลอด เหมือนอยากจะเล่นด้วย แต่ผมก็ไม่ค่อยกล้าจับน้องมากเท่าไร กลัวจะจับไปโดนจุดสำคัญทำให้เดินไม่ได้ 

ใครพอรู้อาการแบบนี้ช่วยแนะนำหน่อยครับ แล้วท้ารักษา น้องจะดีขึ้นไหม ราคาค่ารักษาเท่าไรครับ เพราะถ้าสูง คงไม่มีมากขนาดนั้น  ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ 🙏🙏🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่