เพิ่ง​เจอ​พวก​ไร้​มารยาท​มา​สดๆร้อนๆ

กระทู้​ขอ​บ่น​
ปกติ​ไม่​ค่อย​รับ​เบอร์​ไม่​รู้​จัก​ แต่​ช่วง​นี้​รอรับโทรจาก​ จนท​ หน่วยงานราชการ​แห่ง​หนึ่ง​อยู่​ ที่เคยใช้เบอร์มือถือติดต่อกัน เลยรับ​สายนี้
:สวัสดี​ค่ะ​ ขอรบกวน​เวลา​สักครู่​นะ​คะ
:ครับ​(ประสาทตอบรับ​อัตโนมัติ​ แต่​คิดว่า​ไม่​ใช่​สายที่รอละ)
:ขอนำเสนอสิทธิประโยชน์​ฟรี3วัน
:เอ่อ​ ยังไม่สน​ใจ​ครับ​ ยังไม่สะดวก
:ตรู๊ดดดดดดดดดดดด
ไอ​เรา​ก็​พูด​ดี​อยู่​ ตัดสายดื้อๆซะงั้น​

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่